Asante Lyrics by DOGO JANJA

Sijui nini nikupatie
Unanipenda sana mie
Kwa nini unihurumie
Nimekosea vingi mie

Najua napo toka
Mbele naona giza
Hata nikindondoka
Malaika unawaagiza

Baba, asante
Baba, asante

Asante, asante
Asante Mungu Baba 
Asante, asante
Asante Mungu Baba 

Ni wewe tu ule niinua juu
Ni wewe tu unanifuta machozi

Unaniondoa wasiwasi
Shida zangu aliye juu
Ukaniongoza ukanibeba 
Ukanipa na faraja uuh

Ha ni wewe tu
Ni wewe baba 
Ni wewe tu

Ndie wewe ulinishika mkono
Ukaniongoza ukanivusha salama

Asante, asante
Asante Mungu Baba 
Asante, asante
Asante Mungu Baba 

Mimi ni shabiki mkubwa
Kazi yako Mungu (Ni wewe Baba)
Mimi ni shabiki mkubwa
Kazi yako Mungu (Ni wewe Baba)

Baba, asante
Baba, asante

Asante, Asante, Asante!

Asante, asante
Asante Mungu Baba 
Asante, asante
Asante Mungu Baba 

Asante Baba

Watch Video

About Asante

Album : Asante (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Aug 09 , 2020

More DOGO JANJA Lyrics

DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl