DOGO JANJA Intro cover image

Intro Lyrics

Intro Lyrics by DOGO JANJA


Kwa jina naitwa Zaituni Omari Salim
Mamake mzazi na Abdulaaziz Chande almaarufu kama Dogo Njanja
Mwanangu alianza kuimba akiwa na umri mdogo sana
Ila sikudhani kama angefika hapo alipo
Alipokuwa anaimba kidogo kidogo anachukua madaftari anaandika
Mi najua ni mambo ya shuleni nikimuuliza ni nini anasema ni mistari
Kwa hio nikawa namgombeza kazana kwanza na masomo
Achana na mambo ya mistari
Ukifikia umri uta...nani tu, utafanya hio kazi yako

Baadae kweli mi nikawa nachukulia mzaha
Ivo ivo anaendelea kuimba 
Ikiwa kuna mashindano ya nane nane akatoka
Alipoenda kuimba huko kwenye nane nane mi sina taarifa
Majirani wakaniambia fungulia redio msikilize mwanao anaimba
Nilipofungulia redio kweli nikakuta ni yeye anaimba
Basi nikawa nasubiria tu aje...

Alipokuja akaniambia 'mama nimeimba kwenye nane nane nimeshinda'
Nilishiriki mashindano kwa iyo nimepata ushindi
Nimepewa ofa ya kwenda kurekodi

Basi watu wakanishauri kwamba wewe 
Usimkataze mwache aendeleze kipaji chake
Hapo atakapomaliza elimu ataendelea
Kwa hio alikuwa anapenda sana mziki tangu udogo
Sasa alipokuwa shuleni akapata hio ofa ya kwenda kurekodi karekodi
Akafanikiwa kweli....akawa anafuata wasanii wakubwa kama;
Akina Madee na Madee kweli alimsaidia 
Namshukuru sana Madee kwa sababu alimsaidia na--
Na bila hivyo sababu hapa Arusha watoto wanaharibika sana

Lakini Madee aliona kipaji chake alikigundua 
Na akamchukua akamsaidia, kwa iyo namshukuru sana uongozi wake
Nasema Asante Mungu kwa Anko kuwa mpaka saa hivi alipo

Namshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumpa mwanangu kipaji
Na kuwa yeye ndo tegemeo katika familia
Namwombea Mungu sana amlinde na ambariki
Nasema ASANTE MUNGU...ASANTE

Kelxfy

About Intro

Album : Asante Mama (Album)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 MMB (Manzese Music Baby)
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 29 , 2021

More lyrics from Asante Mama album

More DOGO JANJA Lyrics

DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA

Comments ( 0 )

No Comment yet


Kelxfy

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2022, We Tell Africa Group Sarl