Mama Lyrics by DOGO JANJA


Kama isingekuwa wewe mama
Maisha yangu yasingekuwepo
Kama isingekuwa wewe mama
Maisha yangu yasingekuwepo

We ndo ishara ya ushindi mama
Umenilea kwa misingi mama
Miezi tisa tumboni uko nami
Kwenye mvua na jua uko nami
Usiku wa kulala ukakesha uko nami
Ukalala njaa ukashiba uko nami

Nakuomba Mungu baba tazama (pekee yake pekee)
Umlinde usiku mchana wangu mama (Akulinde nawe mwanangu)
Aliyekupenda kila jua likizama
Akikupenda mama pekee ni karama 

Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama

Fanya kazi kwa bidii mwanangu
Unitunze mama yako mwanangu
Saidia kila mtu mwanangu
Mungu akupee imani mwanangu

Ooh mwanangu jaribu 
Kutofautisha wabaya na wema
Hakuna wa kukuhangaisha
Hata kama wanasema 

Umtunze baba yako
Uwalee ndugu zako
Wapende jirani zako
Uzipate radhi zako

Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama
Aaah aah mamaa, mama

Khadija Kopa na Mwanawe ndogo Janja eeh


About Mama

Album : Asante Mama (Album)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 MMB (Manzese Music Baby)
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 29 , 2021

More lyrics from Asante Mama album

More DOGO JANJA Lyrics

DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA
DOGO JANJA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl