Chagamaa Lyrics

YOUNG KILLER Tanzanie | Bongo Flava, Rap

Chagamaa Lyrics


Wanasema, ukileta papara unaachwa na muda 
Ila, inayofelisha biashara huwaga ni lugha
So wake up, kesha kwa swalaa
Acha kuruba brother madhara

Akosaye kunichagua 
Huwaga ni makubwa bundaa
Kabariki kumekuwa little jiongeze
Hatua zone more, mbele ya doh tujisogeze

Hapa ukiniletea ubishoni inabidi nikueleze
Kuwa mate yangu yana dhamani bro
Kuliko kutemea bora niyameze 
Ni headache, wakati si wa kutafutana 

Pesa zije onekana 
Ni presha za mchana mchana
Hatari tu 
Mnaeza chat mnafurahishana
Wazi mnachoreshana 
Hizi kazi zina stori pana
Tukaze supuu

Na kuvutana huku 
Kujitafuta!
Ngumu kwenda sehemu 
Usiyo ijua katu
Ila kwa doewa tu!

Utakumbuka kuwa hakuna
Friendship ya wanyonge na Mungu watu
Alafu, usipokaza utoke ulipo hauendi
Na ulivyo simple, utazusha huyu people hajipendi 
Cz hatupo wengi pasipo shikika tumeshika
Na pasipo fikika tumefika, Oh my God

Sio kila aliye na tochi
Kwenye giza hawezi potea 
Hata mwanga unapoteza 

Huh! First, get the money 
Then respect, then the power
Then woman as your flower
Tia huruma ubaki chawa
Ubaki nyuma unapagawa
Ofcourse hatufanani 
Ila kuchinja ng'ombe ajili ya ngozi
Kutwa haiwezekani

Utakufa haujala mbivu 
Ka hujisomi na hujioni
Haukomi!
As well sometime
You need to be alone

Issue simango kufa usifiwe shujaa hakomi
Hafuti machozi akiwa bado analia hadi afike mwishoni 
Hamuoni watoto wanachoreka
Au pia hamjui kinyume cha kushoto na kucheka 
Ni kulia

Tazama tunavyo ikazia njaa
Mbele walokataa twashika 
Alafu wanashikwa na kichaa
So what the f** hahahaa...

Sio kila aliye na tochi
Kwenye giza huona
Hata mwanga unapoteza
Ho, ho, yeah 

Ukimwaga chozi tuna loose hii cargo 
Cz no one knows your real struggles
They only see your trouble 
Japo mechi hii haiishi 
Yaani ya sisi na mawazo 
Vikwazo na sisi 
So don't take it easy men!

Leave a Comment