Slowly Lyrics

JUX | Bongo Flava,

Slowly Lyrics


Ahuu, ahu ah, ahuuu
Ahuu, ahu ah, ahuuu
Ahuu, ahu ah, ahuuu
Ahuu, ahu ah, ahuuu

Ah unanipaga muda
Ukicheza beiby
Na unafanya makusuda
Ah unajua wewe

Tell me what to do
Sijiwezi wewe
Na hakuna wewe tu
Nataka kucheza na wewe

When I see you(Aaaah)
Nachoka kabisa when I see  you(Aaaah)
I go crazy when I see  you
Nadata kabisa when I see  you

Beiby when I see you(Aaaah)
Nachoka kabisa when I see  you(Aaaah)
Crazy when I see  you
Napanda na kichaa aah 

Beib I wanna see you dance
Slowly, slowly
Hey I wanna see you moving
Slowly, slowly

Mama I wanna see you dance
Slowly, slowly
Aah I wanna see you moving
Slowly, slowly

Love, nichanganye kabisa mi ni wehuke
Nikuwaze tu wewe wengine nisikumbuke
Nigande kama ruba mimi nisibanduke aah
Visenti vyangu vyote nilivyonavyo nikupe wewe

Unaniumiza, unavyocheza slomo
Unaniumiza unavyokata kiuno

Beiby come slowly
Napenda unavyonipa
Nipe polepole
Mwenzako nachizika aah

Beiby come slowly
Napenda unavyonipa aah aah
Nipe polepole
Mwenzako nachizika iyee beiby

Slowly, slowly ah taratibu
Slowly, slowly mama mama ma taratibu
Slowly, slowly I wanna see you dance
Mchezo mama ma Slowly, slowly

Kidogo taratibu mimi na wewe
Kidogo uko tu wewe mwenyewe
Kidogo taratibu mimi na wewe
Kidogo uko wewe tu mwenyewe

Kidogo taratibu mimi na wewe
Kidogo uko wewe tu mwenyewe
Kidogo taratibu mimi na wewe
Kidogo 

Hey I wanna see you dance
Slowly, slowly
Mama mama ma 
Slowly, slowly

Oooooh
Slowly, slowly
Aah Aah
Slowly, slowly

Taratibu mama

Leave a Comment