Bado Yupo Lyrics

JUX | Bongo Flava,

Bado Yupo Lyrics


Hello habari gani?
Hello oh ooh unaitwa nani?
Hello uko gizani?
Hello kuna tatizo gani?

Basi we nieleze
Palipokaza nilegeze
You're so beautiful beiby
Ah huendani na mawazo mama

Huwezi kushindana na moyo wako
Usijiumize aah 
Mimi sio mbaya wako
Nisikilize

Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana
Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana

Kushindana na moyo wake

Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana
Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana

Anataka awe peke yake
Bado, ah nah nah nah nah

Hana ulinzi wa moyo tena aah
Wake uaminifu umekufa mazima aah

Mapenzi yamefanya asile
Mapenzi yamefanya asilale
Chochote nachomwambia bure
Anaona nampigia kelele

Ila ati anashukuru Mungu
Alipofika panatosha
Ata na mzigo mzito wa mapenzi
Ameutua amepumzika

Yaani hataki tena
Bado mapemam, hataki tena
Vurugu za mapenzi zimemchosha

Huwezi kushindana na moyo wako
Usijiumize aah 
Mimi sio mbaya wako
Nisikilize

Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana
Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana

Kushindana na moyo wake

Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana
Bado yupo yupo kwanza
Bado yupo yupo sana

Anataka awe peke yake
Peke yake, peke yake

Hana ulinzi wa moyo tena aah
Wake uaminifu umekufa mazima aah

Leave a Comment