Madanga ya Mke Wangu Lyrics by MEJA KUNTA

Aaah aah aah...
Aaah aah..

We jamani mke wangu anadanga lake
Mwenzenu ananikosha
We kila siku ikifika morning
Lazima atume pesa

Mama watoto anadanga 
Na mke mwenzenu anikosha wewe, onaa
We kila siku ikifika morning
Lazima atume pesa, onaa

Lakini danga wa juzi amenikera
Amekuja hajaacha mizigo wala hela
Alafu sidangi dangi na masela
Danga na mapedeshe tupate hela

We ukipata bwana wa kizungu
Nenda naye kwa Mpalange
Mi mumeo nimekuruhusu kadange
Mwaka huu wife lazima tujenge
Wasio tupenda sa waambie wajipange..

Naheshimu madanga ya mke wangu
Maana ndo yanayonipa faida
Naheshimu madanga ya mke wangu
Maana ndio yanayonifanya nashiba 

Naheshimu madanga ya mke wangu mimi
Ndo yanayofanya navimba
Eeh madanga ya mke wangu
Maana ndio yanayonifanya naringa

Madanga ya mke wangu yananipa faida
Oyaa oyaa oyaa oyaa oyaa oyaa oyaaaa..
Aaah.. aah..

Siku hizi mzinga wa ving'asti ndio umepea
Mjini kila demu anapenda hela
Halafu usiukadanga na maboya
Kesho usije kurudi bila hela

Sa baby ngoja nikuambie
Nenda kadange upate kigari tuwavimbie
Ooh baby ngoja nikuambie
Nenda kadange upate kigari tuwavimbie

Halafu home usirudi mapema
Usicheze na kazi ma mtu utachina
Kwani madanga ndugu hayajatema
Mi nimemiss kula chips na nyama 

Kama ukipata bwana wa kizungu
Nenda naye kwa Mpalange
Mi mumeo nimekuruhusu kadange
Mwaka huu wife lazima tujenge
Waso tupenda sa waambie wajipange..

Naheshimu madanga ya mke wangu
Maana ndo yanayonipa faida
Naheshimu madanga ya mke wangu
Maana ndio yanayonifanya nashiba 

Naheshimu madanga ya mke wangu mimi
Ndo yanayonipa faida
Eeh madanga ya mke wangu
Maana ndio yanayonifanya nashiba
Aaah.. aah..

Noma sana twendee, twendee maa
Kwanza nikuulize hivi unamjua Yesu?
Yubu Khan nikuulize unamjua Yesu we?
Shabalala nikuulize unamjua Yesu we?
Boss Peter nikuulize unamjua Yesu?

So kwa jina la Baba hilo
Na la mwana hilo, na la Roho mtakatifu Amina 
So kwa jina la Baba hilo
Na la mwana hilo, na la Roho mtakatifu Amina 

Yule dada anayecheza kati mnamjua?
Ndo MashaLove alo kalia chupa akapasua
We yule dada anayecheza kati mnamjua?
Ndo Wanjala alo kalia chupa akapasua

Basi twende msimshike jamani ana shot ua umeme
Na kibaridi kwa mbali muacheni ateteme
Msimshike ajibu ana shot ya umeme
Na kibaridi demla mwacheni ateteme

Kati mwacheni ateteme Ajibu ateteme
Basi mwacheni ateteme Shabalala ateteme

Watch Video

About Madanga ya Mke Wangu

Album : Madanga ya Mke Wangu (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 04 , 2021

More MEJA KUNTA Lyrics

MEJA KUNTA
MEJA KUNTA
MEJA KUNTA
MEJA KUNTA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl