Nitasimamaje by ISAYA KIUNGI Lyrics

Isaya Kiungi - Nitasimamaje lyrics

Moyo wangu umejua wazi 
Bila we siwezi tembea
Wewe ndiye Mungu Mwenyezi
Ugo umenizungushia

Moyo wangu umejua wazi 
Bila we siwezi tembea
Wewe ndiye Mungu Mwenyezi
Ugo umenizungushia

Uliefanya jua na mwezi
Ukafanya nyota pia
Ukaumba nyangumi baharini
Ukaniumba mimi pia

Uliefanya jua na mwezi
Ukafanya nyota pia
Ukaumba nyangumi baharini
Ukaniumba mimi pia

Umepepeta kuenenda kwangu
Umepepeta mawazo yangu
Umepepeta kulala kwangu
Oooh daddy

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Wengine hutegemea mawazo yao
Na wengine hutegemea ufahamu wao
Na wengine hutegemea tunguli zao
Na wengine hutegemea akili zao

Ila kwako mimi, nitasimama
Maana Bwana wee, waniwazia mema
Ila kwako mimi, nitasimama
Umenitegemeza

Ila kwako mimi, nitasimama
Maana Bwana wee, waniwazia mema
Ila kwako mimi, nitasimama
Umenitegemeza

Umepepeta kuenenda kwangu
Umepepeta mawazo yangu
Umepepeta kulala kwangu
Oooh daddy

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Mie nitasimamaje, nitasimamaje 
Oooh daddy, bila wewe, mimi eeh
Mimi eeeh...

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Hatua zangu zitasimamaje?
Bila wewe nitasimamaje?
Akili yangu itasimamaje?
Bila wewe Bwana

Music Video
About this Song
Album : Nitasimamaje (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 22 , 2020
More Lyrics By ISAYA KIUNGI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics