Maajab Lyrics

MBOSSO Tanzanie | Bongo Flava,

Maajab Lyrics


Nah nah nah nah
Nah nah nah nah
Nah nah nah nah
Nah nah nah nah

(Moko)

Hii mara kashikilia
Mwache avimbe bichwa
Walahi kanipatia
Anastahili sifa

Chumba kizima chanukia
Uturi kajifisha
Vidole nasimamia
Ukingoni nafikishwa

Ananikosha mwili
Kwa maji ya madafu
Ye ndo kocha 
Na ananifunza kucheza rafu

Anichua tumbo la ngiri
Kwa mafuta ya karafu
Nikichoka, ananikanda 
Kwa kwa mabarafu

Maajab, maajab
Penzi lake la ajab
Maajab, maajab
Mahaba yake ya ajab

Maajab, maajab
Penzi lake la ajab
Maajab, maajab
Mahaba yake ya ajab

Kifuani hunipaka harua
Mikono tende, andazi chambua
Anilamba

Kitandani humwaga maua
Mengine hata chembe sikua najua
Anitoa ushamba
Oooh

Na nitake nini kwake
Niombe nisipewe?
Iwe pemba mama chake chake
Nichague mwenyewe

Kanipa pombe roho yake
Ninywe nilewe
Mambo sheghani mwake mwake
Mangaka mzewe 

Libandike 
Penzi kama gazeti walisome
Tuwa adabishe
Zangara shombo vipetty, tuwangoe

Nikila nilishe
Chapati za alizeti ninone
Tuwafungishe 
Midomo uzi simenti tuwashone

Ananikosha mwili
Kwa maji ya madafu
Ye ndo kocha 
Na ananifunza kucheza rafu

Anichua tumbo la ngiri
Kwa mafuta ya karafu
Nikichoka, ananikanda 
Kwa kwa mabarafu

Maajab, maajab
Penzi lake la ajab
Maajab, maajab
Mahaba yake ya ajab

Maajab, maajab
Penzi lake la ajab
Maajab, maajab
Mahaba yake ya ajab

Ayolizer
Wasafi

Halua halua
Hunipa vitamu laini laini
Halua halua
Kinyama cha hamu, uhondo utosini

Halua halua
Sili kwa kijiko nalishwa kwa ulimi
Halua halua
Napewa hadi vya miiko, sa nitake nini?

MBOSSO (13 lyrics)

MBOSSO is an artist and performer frm Tanzania, singed under WASAFI Tanzania

Leave a Comment

By:

27 mai 2019 at 2019-05-27

My all time fav...His voice