Give It To Me Lyrics

LULU DIVA Tanzanie | Dancehall, RnB

Give It To Me Lyrics


Zile Gucci fendi, mimi sina-aga,
Ku-have fan na my friend kula baga
Kutoka mpaka weekend
Bila hela hamna-ga,
Mtu wa mambo mengi sipendi
Akiona madada,

Heri uniminye kimya kimya
mimi cheza pita na dina sina
Wali bei nije china mimi sina-ga
Hizo ni za akina Lina

[CHORUS]
Give to me, Give to me
(Labda unionjeshe)
Give to me (nipe na tena)
Give to me (nikopeshe)
Give to me (nimpe zaidi ya jana)
Give to me, Give to me, Give to me

Nipime nione temperature
Kama elimu ni lecture,
Huwezi kushindwa na necta
baby shuka mpaka ikweta
Sex Diva (ah.. aah)
Diva Diva. unanimaliza,
Kwa shoot na dana dana
Mchezo wa kamari mapenzi
Usinicheze (eeehee),
Usiyadanganye mapenzi kisa pete


Heri uniminye kimya kimya
Mimi cheza pita na dina sina,
Wali bei nije china mi sina-ga
Hizo ni za akina Lina


[CHORUS]
Give to me, Give to me
(Labda unionjeshe)
Give to me (nipe na tena)
Give to me (nikopeshe)
Give to me (nimpe zaidi ya jana)
Give to me, Give to me, Give to me


Tamutamutamu, Tamutamutamu
Niongeze tena
Tena (tenaa)
Nipe na tena (tenaa) Tena
Kachiri saga nyie(aha)
Acha nipaliwee(aha),
Nishajipanga mie(aha)
Kuti ni kalie(aha)


Heri uniminye kimya kimya,
Mimi cheza pita na dina sina,
Wali bei nije china mimi sina-ga
Hizo ni za akina Lina
Sex Diva (ah ah), Diva Diva
Unanimaliza
Kwa shoot na dana dana,


[CHORUS]
Give to me, Give to me
(Labda unionjeshe),
Give to me (nipe na tena)
Give to me (nikopeshe)
Give to me (nimpe zaidi ya jana)
Give to me, Give to me, Give to me

 

Leave a Comment