Wasi Wasi Lyrics

KAYUMBA Tanzanie | Bongo Flava, Bongo Flava

Wasi Wasi Lyrics


 

Nikikukabidhi moyo wangu
Hivi utanitesa mie
Naogopa nikikukabidhi moyo wangu
Nahofia utanitesa mie

Wewe mtoto wa mjini
Umezoea bata mimi sina hizo
Nimekuzwa kwenya dini
Nisije kupa moyo, ukanizawadia pigo

Nikikukabidhi moyo wangu
Naogopa nikikukabidhi moyo wangu

Neno nakupenda sana 
Nimeambiwa na wengi
Mioyo imeumbwa tamaa
Kudanganywa sipendi

Neno nakupenda sana 
Nimeambiwa na wengi
Mioyo imeumbwa tamaa
Kudanganywa sipendi

Nina wasi wasi ayo
Nina wasi wasi ayo
Nina wasi wasi ayo
Naogopa usije nipa penzi la kio

Nina wasi wasi ayo yo mama
Nina wasi wasi aaah 
Nina wasi wasi
Ukicheka ye akuchekea
Hayo mapenzi ya kioo

Mwenzako wasiwasi wangu
Ni kweli hutakidhi haja yangu
Uwe kidani changu
Muda wowote umezunguka shingo yangu

Aah usije ninyanyasa kisa pweza sina
Aah kanipa mapenzi kwa sababu ya jina
Nikikukabidhi moyo wangu
Naogopa nikikukabidhi moyo wangu

Neno nakupenda sana 
Nimeambiwa na wengi
Mioyo imeumbwa tamaa
Kudanganywa sipendi

Neno nakupenda sana 
Nimeambiwa na wengi
Mioyo imeumbwa tamaa
Kudanganywa sipendi

Nina wasi wasi ayo
Nina wasi wasi ayo
Nina wasi wasi ayo
Naogopa usije nipa penzi la kio

Nina wasi wasi ayo yo mama
Nina wasi wasi aaah 
Nina wasi wasi
Ukicheka ye akuchekea
Hayo mapenzi ya kioo

Leave a Comment