Pete Lyrics

CHRISTIAN BELLA Feat AY & MWANAFA Congo RDC | Bongo Flava, Bongo Flava

Pete Lyrics


Hii ni ingine tena
Kwa wote ambao tunapendana
Hii ni ingine tena
Kwa wote ambao tunapendana

Usiku wa leo, ninaweka wazi
Ninavyokupendaga wewe
African beautiful girl
Kwa kweli umeumbika

Uzuri wako nnje mpaka ndani
Majirani wanaona kero
Changu chako yaani burudani
Kwa kweli nimefall in love

Nimezunguka kila bara
Kama wewe sijaona
Niko raha si kutupa pesa
Mali tukazunguke dunia

Marafiki, baba, mama
Nimeshapata chaguo langu
Tunafunga ndoa 
Tutaishi kwenye shida na raha

Namvisha pete
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete wouwo

Visokoro kwenye wenye roho mbaya
Pelekeni habari
Hayawi, hayawi
Leo yamekuwa

Kishawishi tamaa
Mola baba, bado tulinde
Mwongozo wako ni nguzo kubwa sana
Kwenye ndoa yetu

Baba, mama
Nimeshapata chaguo langu
Tunafunga ndoa 
Tutaishi kwenye shida na raha

Namvisha pete
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete wouwo

Siombi kuoa ili nikuache
Naapa kwa viapo vyote
Tafsiri ya hili goti
Ni ahadi ya kuzeeka wote

Unielekeze 
Kama utahisi nakosea
Nivute unirudishe
Kama ukiniona napotea

Mama wa familia, bas kiguu na njia
Nitunze mi na wanangu
Ambao ni wanao pia
Unanisikia ah-ah yanakuingia?

Mimi na wewe ni jeshi ya uwezo 
Tushinde dunia
Na-na amini, darling lets do this
Tusukume siku, miezi, miaka 
I promise you gon love it

Ingekuwa amri yangu
Ata kifo kisingetutenga
Nisha, wasione kiumbe 
Kingine zaidi ya mimi na wewe 
Mashallah

Namvisha pete
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete(Namvisha pete)
Namvisha pete wouwo

Namvisha pete(wouwo)
Namvisha pete(yeyeye)
Namvisha pete(yeiyee)
Namvisha pete(yeyeye)

Leave a Comment