Changes Lyrics by RJ THE DJ

Rj The Dj allday baby
(Amy)

Kuna kupata kukosa
Yote mipango ya Maulana
Ya leo si ya jana
Hey usitabiri kesho
Kwa mvua ilionyesha leo

Huenda alikuwa mwizi
Kesho anaweza kuwa mjenzi
Mabadiliko yake 
Yameanza na yeye mwenyewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Vile nilivyo ndo vivyo hivyo niko real
Nasijawahi change
Hata kwa mshiko kwa kitu sifeel
Sihitaji friends wa ovyo ovyo
Au mpenzi mshenzi

Mwenye shobo na Benz au Fendi
No no no ila trend sipendi
Kifofo kibenda bend mi ni che
Alenge njevi

Mnyamwezi 
Ukiwa mshenzi achange hadi logo

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Je? Je? Aaah aah
Mabadiliko, mabadiliko oo
Wewe

Kwenye maisha kuna kitu kimoja ambacho
Wengi wetu tunaweza tukawa tunakifahamu
Ama hatukifahamu, mabadiliko

Mara nyingi mabadiliko ya mtu
Huanza na mtu mwenyewe
Na si mtu mpaka akubadilishe
Ni kiasi cha wewe na nafsi yako kukubaliana
Tubadilike, tubadilike 

Mabadiliko yake yameanza 
Na yeye mwenyewe
Je? Je? 

Watch Video

About Changes

Album : Changes Album (Album)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Sep 10 , 2020

More lyrics from Changes album

More RJ THE DJ Lyrics

RJ THE DJ
RJ THE DJ
RJ THE DJ
RJ THE DJ

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl