Tashtiti by RJ THE DJ Lyrics

RJ the Dj all day baby
Moko

Mwalima tashtiti huba
Ndani ya daraja daraja
Yaani hashkiki sugar
Tamu faraja faraja

Hadi miguu ya saba 
Naita malaika waje watulinde
Na baraka za maswahaba
Walopita zitukinge

Oooh beiby 
Ile ya jana zidisha kidogo
Oooh beiby 
Pilipili mautama kwa uji wa mhogo

Oooh beiby 
Wacha wanaochonga sana 
Wachambe kwa madoko
Oooh beiby, ooh beiby

Amina, Amina
Na iwe heri Amina
Amina, Amina
Na iwe kweli Amina oooh

Chochote utachosema(Haya)
Siwezi pinga(Haya)
Kwa penzi lako mi kilema(Haya)
Moyo umepinda(Haya)

Chochote utachosema(Haya)
Siwezi pinga(Haya)
Kwa penzi lako mi kilema(Haya)
Moyo umepinda(Haya)

Karibu, 
baba wa moyo wangu, uloshikilia
Majibu, 
Ya swali la pendo langu, umenipatia

Sema utakula nini
Niko tayari kukupikia 
Au ni roast maini
Kidogo wali na vibagya

Pumzika utapochoka
Nisije kuomba dozi
Kanifunda mama kopa
Penzi lataka malezi

Ooh beiby, oooh beiby

Amina, Amina
Na iwe heri Amina
Amina, Amina
Na iwe kweli Amina oooh

Chochote utachosema(Haya)
Siwezi pinga(Haya)
Kwa penzi lako mi kilema(Haya)
Moyo umepinda(Haya)

Chochote utachosema(Haya)
Siwezi pinga(Haya)
Kwa penzi lako mi kilema(Haya)
Moyo umepinda(Haya)

Music Video
About this Song
Album : Changes/ Tashtiti (Album),
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019 Wasafi Records
Added By: Huntyr Kelx
Published: Aug 07 , 2019
More Lyrics By RJ THE DJ
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics