Nivute Lyrics by MERCY MASIKA

Nimeishi kwa nyumba yako, oh
Miaka mingi
Lakini sa nataka kwako
Kusongea zaidi

Upendayo nami nipende
Sauti nifahamu zaidi
Nione kama uonavyo
Wewe

Nimeishi kwa nyumba yako, oh
Miaka mingi
Lakini sa nataka kwako
Kusongea zaidi

Upendayo nami nipende
Sauti nifahamu zaidi
Nione kama uonavyo
Wewe

Nivute we Baba, karibu na wewe
Naulenga moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu, yalingane na neno lako
Njia zangu maisha yangu, yakupendeze, oh oh

Nimeamua maisha yangu 
Kwa utukufu wako
Yesu ukiwa nami
Oh wanibadilisha

Kama samaki ahitaji maji
Ndivyo nakuhitaji
Wewe ndiwe lengo langu we

Kama samaki ahitaji maji
Ndivyo nakuhitaji
Wewe ndiwe lengo langu we

Nivute we Baba, karibu na wewe
Naulenga moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu, yalingane na neno lako
Njia zangu maisha yangu, yakupendeze, oh oh

Nivute, nivute
Oooh nivute nivute

Nivute we Baba, karibu na wewe
Naulenga moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu, yalingane na neno lako
Njia zangu maisha yangu, yakupendeze, oh oh

Music Video
About this Song
Album : Zaidi/ Nivute (Album),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 27 , 2020
More Lyrics By MERCY MASIKA
Comments ( 0 )
No Comment yet