Zaidi Lyrics by MERCY MASIKA

Tujafikiana kwa hekima
Ila kwa neema isiyo kifani
Yake Bwana

Damu yake ya dhamana
Pale msalabani
Nikapata ukombozi
Nikapata kufunguliwa

Ni Mungu asiyeshindwa lolote
Aliyeumba mbingu na nchi
Na vyote vilivyomo

Ni Mungu asiyeshindwa lolote
Aliyeumba mbingu na nchi
Na vyote vilivyomo

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Aliyekusudia maisha yangu
Anayekosoa makosa yangu
Anayenielekeza kando ya maji
Kando ya majani mabichi

Kwake anavyote navyohitaji
Nikiwa na kiu anipea uzima wa maji
Yeye ndiye nahitaji
Yeye ndiye uzima na jua yangu

Ni Mungu asiyeshindwa lolote
Aliyeumba mbingu na nchi
Na vyote vilivyomo

Ni Mungu asiyeshindwa lolote
Aliyeumba mbingu na nchi
Na vyote vilivyomo

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Anayenipenda kwa dhati
Nitaimba wimbo wake milele
Nitamsifu yeye
Yesu wangu

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Zaidi ninavyokujua
Zaidi ninakupenda
Zaidi ninakuheshimu
Zaidi ninakusifu

Music Video
About this Song
Album : Zaidi/ Zaidi (Album),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 27 , 2020
More Lyrics By MERCY MASIKA
Comments ( 0 )
No Comment yet