Uko Hapa by HIGHEST PRAISE BAND Lyrics

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako 
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza 
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu 
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako 
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza 
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu 
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa

Manukato ya uwepo wako yako hapa
Na upako wa upendo wako uko hapa
Tujaze

Music Video
About this Song
Album : Uko Hapa (Single),
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019
Added By: Huntyr Kelx
Published: Dec 14 , 2019
More Lyrics By HIGHEST PRAISE BAND
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics