Uko Hapa Lyrics

HIGHEST PRAISE BAND Feat PAUL CLEMENT Kenya | Gospel,

Uko Hapa Lyrics


Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako 
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza 
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu 
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa
Uliahidi, uwepo wako 
Waenda nasi Immanueli

Upendo wako waniongoza 
Kila niendapo Immanueli
Na moyo wako wa utulivu 
Wanishangaza Immanueli

Uko Hapa
Immanueli
Uko Hapa

Ulisema hutaniacha
Immanueli uko hapa

Manukato ya uwepo wako yako hapa
Na upako wa upendo wako uko hapa
Tujaze

Leave a Comment