Amenijibu Lyrics by GRIPA MUSIC

Jamani nina ushuhuda
Mwenzenu nataka shuhudia
Huyu Mungu ninaye muamini
Alichonitenda nashindwa elezea

Kwa muda mrefu nimekuwa nikiomba
Nikiamini atatenda kwa wakati wake ee
Sababu hawahi wala hachelewi
Akiahidi lazima atende

Yeye ni Mungu wa nyakati
Mungu wa majira
Tena majira sahihi
Jamani namuamini

Kwa muda mrefu nimekuwa nikiomba
Nikiamini atatenda
Na kweli amenijibu
Niliomuomba, niliomuomba

Baba amenijibu
Niliomuomba, niliomuomba yote
Niliomuomba, niliomuomba yote
Niliomuomba, niliomuomba yote

Baba wewe, Yesu wewe
Niliyeitwa mgumba, leo nina mtoto
Kristo kanihurumia na kuniondoa
Kwenye ule msoto

Pia magonjwa na laana
Huyu Yesu kaniondolea
Sasa niko huru, uhuru kweli
Na nimeamini kwamba
Huyu Mungu hawahi wala hachelewi
Akiahidi lazima atende

Yeye ni Mungu wa nyakati
Mungu wa majira
Tena majira sahihi
Jamani namuamini

Kwa muda mrefu nimekuwa nikiomba
Nikiamini atatenda
Na kweli amenijibu
Niliyomuomba, niliyomuomba

Baba amenijibu
Niliomuomba, niliomuomba yote
Niliomuomba, niliomuomba yote
Niliomuomba, niliomuomba yote

Nina furaha moyoni mwangu
Kwa aliyonitenda, huyu Yesu
Nina amani, bwana aliyonifanyia
Mi mwenzenu

Watch Video

About Amenijibu

Album : The Message (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Gripa Music
Added By : Huntyr Kelx
Published : Feb 04 , 2021

More lyrics from The Message album

More GRIPA MUSIC Lyrics

GRIPA MUSIC
GRIPA MUSIC
GRIPA MUSIC
GRIPA MUSIC

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl