CANABASSE Takk Ma cover image

Paroles de Takk Ma

Paroles de Takk Ma Par CANABASSE


Bul ma xool yaw
Wan ma ko
Wan ma sa
Mbëggeel yaw

Toogal di naala wan
Soo tëdde nelawal
Sa mbégte  sama mind
Girl yaa moom  sama time
Keneen compté wul  yaw yaa toog sama wet
Bàyyeekul  jox  ma sa lépp
Réccu du am non my baby
Ndax kërsa man  mën na ma ray
Bu dee  man Maay kiy causer ay rangooñ ci sa bët
Ñakk la di na ma diis girl xam  na sa njëg
Du ñakk ma jalgati
Waaye su ma la yéenee tiis
Wala leneen lépp lu bon  
Yàlla naa ci njëkk
My baby fi ma jaar  ak mbëgéel  dafa tar
Xëy  na Looloo tax du yomb ma baisser sa may garde
Mais lëndëm mënul  wëy même ci ku pare wul pour jant
Lu Yàlla xas ba bind mbindéef du ko teree am

Bul ma xool yaw
Wan ma ko
Wan ma sa
Mbëggeel yaw

Neena Da fa. Bëgg ma def diff takk ko
Officialiser lépp jël ko def ko soxna
Nedna bëgga tul far jëkkër la soxla

Ayca  baby mën nga  waaj  
Koñ ba koñ mën nañu baas
Yeah bës bi ñu doon xaar mi ngii mujj na ñëw
Mais Gis nga bul ma sàñon ñu jeem ko dund
Ci Sunna ak farata mu doon lu simple
Guro, beignets, gingeer
Tàkkusaan imaam bi teew
Balaa timis match bi fin
Bou suuf si di sedd yaa ngi sama wet ma jiite la gee
Sëlmël ñaan yàlla sàmm suñu yéene

Xew bu oyof mariage bu dëgër
Ma jeem la ci yor ba sa baay bu tëddee
Nelaw ndaxte xam na ñi doomam mi ngi ci loxoy gor dëgg
Du  parfait di na am ay jour ku né jiiñ moromam dëmm
Satan di chuchoté sunɔ ñuy noppmais du ñu  fàtte
Xutba Imam bi yeah
Bu kër gi doon tàkk doo fay bay xalaat divorcer

Bul ma xool yaw
Wan ma ko
Wan ma sa
Mbëggeel yaw

Wan ma sa mbëggeel
Baby wan ma ko
Wan ma sa mbëggeel
Baby takk ma
Wan ma sa mbëggeel
Baby wan ma ko

Ecouter

A Propos de "Takk Ma"

Album : Mbëgeel (EP)
Année de Sortie : 2022
Ajouté par : Farida
Published : Feb 14 , 2022

Plus de Lyrics de CANABASSE

CANABASSE
CANABASSE
CANABASSE

Commentaires ( 0 )

Aucun commentaire pour l'instant



A propos de AfrikaLyrics

Afrika Lyrics est la plus large collection de paroles de chansons et de traductions d’Afrique. Afrika Lyrics fournit les paroles des musiques de plus de 30 pays africains et des traductions de lyrics de plus de 10 langues africaines en français et en anglais.

Suivre Afrika Lyrics

© 2025, We Tell Africa Group Sarl