9 December Lyrics

BRIGHT Tanzanie | Bongo Flava,

9 December Lyrics


Tisa Desemba mwaka sitini na moja
Utumwa umeishia
Sasa tuko huru tena bila kungoja
Mambo kujifanyia

Nyerere, Nyerere Baba
Tunasonga mbele, mbele sana

Tumetoka kwa hiyo jinga
Na mabavu ya utumwa
Leo hakuna wa kupinga
Na haturudi nyuma

Mbele kwa mbele
Mbele, mbele mbele
Mbele kwa mbele
Mbele, mbele mbele

Tisa December
Na uhuru oyee(Oyee)
Tisa December
Na amani oyee(Oyee)

Tisa December
Na uhuru oyee(Oyee)
Tisa December
Na amani oyee(Oyee)

Damu haikumwagika
Uhuru bila vita
Amani uhakika
Kwetu Tanganyika

Ndio maana natamba, najigamba
Najivunia kwetu Tanzania
Tulikata kamba ya utumwa
Kifua mbele tukaiona njia 

Tukaoiona njia

umetoka kwa hiyo jinga
Na mabavu ya utumwa
Leo hakuna wa kupinga
Na haturudi nyuma

Mbele kwa mbele
Mbele, mbele mbele
Mbele kwa mbele
Mbele, mbele mbele

Tisa December
Na uhuru oyee(Oyee)
Tisa December
Na amani oyee(Oyee)

Tisa December
Na uhuru oyee(Oyee)
Tisa December
Na amani oyee(Oyee)

Leave a Comment