Mhudumu Lyrics by ASLAY


Naamini we ni wangu mke wangu
Nimemiss kukuona kwangu
Kipenzi changu
Nitaficha wapi sura yangu
Kwa walimwengu
We ndo msiri wangu kipenzi changu maiyo

Chaguo langu ni wewe si unajua mama
Ukiniacha mwenyewe utaniumbua sana
Tulipotoka ni mbali si unajua mama eh
Katikati ya safari utaja niua bwana

Wewe na mimi baby tuzikwe wote
Nife uniokote nikuokote
Sasa kwa nini unaruhusu nichekwe
Mkono kaunyea mtoto usiukate

Samahani Waiter ongeza glass
Eh muhudumu ongeza glass
Mmhh Samahani Waiter ongeza glass
Eh muhudumu ongeza glass

Acha nilewe nilewe tuu
Eh nilewe nilewe tu
Acha nilewe nilewe tu
Nilewe nilewe tuu

Nimekuwa mchafu tangu uniache wewe
Nakula kwa shida sababu napika mwenyewe
Wananiita mkangafuu silali mpaka nilewe
Fanya urudi baby nitakufa bure

Kosa gani lisilo sameheka baby
Niamini nimejirekebisha baby
Jirani mama shani anavyokukumbuka baby
Rudi nyumbani mumeo ninakuita baby

Wewe na mimi baby tuzikwe wote
Nife uniokote nikuokote
Sasa kwanini unaruhusu nichekwe
Mkono kaunyea mtoto usiukate

Samahani Waiter ongeza glass
Eh muhudumu ongeza glass
Samahani Waiter ongeza glass
Eh muhudumu ongeza glass

Acha nilewe nilewe tuu
Eh nilewe nilewe tu
Acha nilewe nilewe tu
Nilewe nilewe tu
Eh nilewe nilewe tu
Acha nilewe nilewe tu
Nilewe nilewe tu


About Mhudumu

Album : Mhudumu (Single)
Release Year : 2017
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jan 03 , 2021

More ASLAY Lyrics

ASLAY
ASLAY
ASLAY

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl