Mahabuba Lyrics by ASLAY


Oh nasikia raha nikiwa na wewe
Nasikia raha nikiwa na wewe
Oh baby nasikia raha
Oh baby eeeh

Weka shuka kwa kitanda
Tuje tulale mama
Naomba ulale na kanga
Mana nimeku-miss sana

Tunanenepa mamaa
Japo pesa hatuna
Wanaumia sana
Kila wakituona

Eti wanauza vocha
Cha ajabu wana beep beep tu
Wanatamani ningekuacha
Wanaona wivuwivu tu

Ee eh nakuita Nandy ndindii
Wanataka kukuteka washenzi
Hawajui mimi nawe toka enzi
Tabia zao wala sizipendi

Kitumbua ukitia mchanga
Nitaumbuka mwenzako
Tafadhali usije kunitenda
Watanizika mwenzako

Kuna visenti navichangachanga
Nitakupa mwenzako
Kuku nimenasa kwenye tenga
Sina pupa mi ni wako

Ungejua sisemii, silali
Kwako vile sihemi
Wewe ni ndo kiboko yangu

Mahabuba nyongo
Nyongo mkalia ini
Sinaga mwingine baba
Nyongo nyongo mkalia ini

Shida yangu kukuona mzima baba
Njaa sio tatizo
Kama shida tumezoea sana baba
Tangu enzi hizo

Wache waparki Ma-range
Nimependa bodaboda iyee ah
Ongeza mapenzi
Sitakuja kukumwaga baba eehh
Chai kwa andazi wala sinaga shida iyeee
Uniletee boga ninapo-miss burger iyee

Japo wengi wanaumia
Wakituona ng'aring'ari
Wanatamani furaha yetu

Hawapendi kushuhudia
Tunavyo zidi kwenda mbali
Wanaitamani furaha yetu eh
Majutoo majuto ni mjukuu nikikuacha
Na mwisho nitachekwa na watu nitaumbuka

Ungejua sisemi silali
Kwako vile sihemi
Wewe ndio kiboko yangu

Mahabuba nyongo
Nyongo mkalia ini
Sinaga mwingne baba wee
Nyongo nyongo mkalia ini

Zidisha mahaba mama
Nyongo nyongo mkalia ini
Nakupenda nyongo
Nyongo mkalia ini

Wale walepale wanakupigia misele
Basi mimi na wewe
Tusiishi kama kambale kila mtu ndevu

Lala lalaa lala la la mpenzi lala
Usiniacheee, deka deka aaah nadeka mie
Mpenzi deka weeh
Lala lalaa lala la ooh mpenzi lala
Usiniacheee, anadeka deka
Ooh mpenzi deka weeh


About Mahabuba

Album : Mahabuba (Single)
Release Year : 2017
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jan 03 , 2021

More ASLAY Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl