Corona Lyrics by ZANZIBAR ALL STAR

(Zanzibar All star iyee)

Huzuni imetawala dunia nzima
Corona
E mola tulinde tupate uzima 
Na Corona

Jilinde linde na familia yako
Ianze kwako na rafiki zako
Epuka mzaha na mikusanyiko
Isiyo na maana

Jilinde linde na familia yako
Ianze kwako na rafiki zako
Epuka mzaha na mikusanyiko
Isiyo na maana

Tusimame kwa pamoja...
Imetokea hatari
Corona corona corona inaua 
Corona corona corona ni hatari corona

[Chaby Six]
Rais wetu Tanzania
Hii ni homa ya dunia
Mungu simama kama ngao 
Na tiba kututibia

Mola ponya Tanzania
Na haya maradhi ya sasa
Tulinde na corona
Hata na ukimwi na Cancer

Mungu ibariki Italia
China Uingereza 
Weka ngao kwa Tanzania
Marekani na Iran
Na nchi zote za dunia

[Zenji Buoy]
Naona dunia ina machozi 
Na watu ndio waliyao...

Music Video
About this Song
Album : Corona ,
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 01 , 2020
More Lyrics By ZANZIBAR ALL STAR
Comments ( 0 )
No Comment yet