Lotto Lyrics

ARROW BWOY Kenya | Afrobeats,

Lotto Lyrics


Am gonna rock you body
Ah me say rock your body
Am gonna rock you body
Yeah yeiii

Leo nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Ata watuzimie taa
Am gonna rock your body
Hey baby washa mishumaa
Baby washa mishumaa

Siku ya mwisho kwa soko
Milele nizikwe nawe
Am not a window shopper anymore
A window shopper anymore

Baraka zimeshuka
Leo ni kuvunja mifupa
Songea nikupake mafuta
Kisha tukunje mashuka

Leo nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Nimeapa for better for worse
I'll be your king kong forever for worse
Cheza chini no rush
I feel your kingdom tusichoke na safari

When I look in your eyes 
I see fire
Fire fire
You are the one that I desire

Aii, baraka zimeshuka
Leo ni kuvunja mifupa
Songea nikupake mafuta
Kisha tukunje mashuka

Leo nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Am gonna rock you body
Ah me say rock your body
Am gonna rock you body
Aaaah ya moto

Am gonna rock you body
Ah me say rock your body
Am gonna rock you body
Aaaah ya moto

Baraka zimeshuka
Leo ni kuvunja mifupa
Songea nikupake mafuta
Kisha tukunje ma- tukunje ma

Leo nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Nakutoa kwa soko
Nikiwa nawe nimeshinda lotto
Kunja chuma ikiwa moto
Aaaah ya moto

Leave a Comment