Sitaki Mazoea Lyrics

SHILOLE | Bongo Flava,

Sitaki Mazoea Lyrics


Eyoo makaka acheni kuongea kama makoko
Shishi food mnagongea hadi ukoko
Leo mmejikuta makontawa
Kinyimbo kimoja mnamuita bwanangu chawa

Ama kweli masikini akipata bwata
Makalio yake hulia mbwata mbwata
Ila ya kwenu yanalia prakatata
Chungeni sana msije mka pakatwo

Sitaki mazoea
Sitaki mazoea
Sitaki mazoea
Sitaki mazoea

Watoto wa kiume akili za kidada
Si mlitaka kiki leo mtajimada
Mwasafiria nyota na mmekosa mada
Nawavalisha vijola na niwapake poda

Ama kweli masikini akipata bwata
Makalio yake hulia mbwata mbwata
Ila ya kwenu yanalia prakatata
Chungeni sana msije mka pakatwo

Sitaki mazoea
Sitaki mazoea
Sitaki mazoea
Sitaki mazoea

SHILOLE (3 lyrics)

Musician From East Africa | Tanzania | actress | most influential artist in Tanzania.

Leave a Comment