Atekwe Lyrics

TIMMY TDAT Feat REDSAN Kenya | Dancehall, Mugithi

Atekwe Lyrics


Atekwe (aaah)
Huyo manzi atekwe (aaah)
Ni kakitu katekwe (aaah)
Ni lazima katekwe
Namaanisha (heeeh)

Atokwe
Huyo chali atokwe (sasa)
Atokwe
Huyo chali atokwe

(skiza)
Weusi yako uko nayo ni ya coca cola
Ukinipa namba mimi nitahalla bieby
Mimi naitaka so give it to me bieby
Na ikininibamba mimi nitarudi bieby

Eeh gal uko high on demand-i
Kam nikusunde hapa VIP
Ata huyo chali ni wa Jevanjee
Hii hapa ata alambe ni kipaji

Girl wacha wacha mama
Ju hawajioni
Ukikatika wengine hawakuoni
Ata mimi hao wengine siwaoni
Usha niumiza basi mbona mimi siponi

Atekwe (aah)
Huyo manzi atekwe (aaah)
Ni kakitu katekwe (aaah)
Ni lazima katekwe
Namaanisha (heeeh)

Atokwe
Huyo chali atokwe (sasa)
Atokwe (sasa)
Huyo chali atokwe

I am the dancehall baba
Turn off gal, I love it when you squeeze and drag up
Press pon me right, and rewind and ragga
Every gyal that come around, dem haffi call fi di badder
Badder, badder

Fresh and clean
Its a place nobody can write and save it
Gyal body fit in a di tight up friendly
When ya bend your body off, your man ready

Napenda unavyo whine
Nikishika mwili wako kwenye spine
Oooh wow, we jua  mimi nina like
Nakudai songa hapa kwenye line
(line line)

Atekwe(aaah)
Huyo manzi atekwe (aaah)
Ni kakitu katekwe (aaah)
Ni lazima katekwe
Namaanisha (heeeh)

Atokwe
Huyo chali atokwe(sasa)
Eeeh atokwe(sasa)
Huyo chali atokwe

Gal una design
Poa ya ku whine
Mimi nitalie
Nikisema uwe mine

Naoa una hate
Wacha nikupe naye
Kwa lify ninae
Mshika rohoni meza naye

Kama doctor,
Wacha nikutreat kama doctor
Aka ni katoto nita doctor
Mimi nikipiga sitahepa
Kama gola, nita keeper
 
Wacha nikutreat kama doctor
Aka ni katoto nita doctor
Mimi nikipiga sitahepa kama gola...

Atekwe(aaah)
Huyo manzi atekwe(aaah)
Ni kakitu katekwe(aaah)
Ni lazima katekwe

Namaanisha(heeeh)

Atokwe
Huyo chali atokwe (sasa)
Eeeh atokwe (sasa)
Huyo chali atokwe

Hey gal uko high on demand-i
Come nikusunde hapa V.I.P
Hata huyo chali ni wa Jevanjee
Hii hapa ata alambe ni kipaji

 

Leave a Comment