Corona Lyrics by RAYVANNY

Corona, corona, corona
Corona, corona, corona

Wote tumuombe Mungu kwa hili janga
Ikibidi lipite
Tujihadhari na tujikinge
Ili lisitufike

Habari kote duniani zimesambaa
Ugonjwa unaua na hauna tiba
Na wengine wetu masikini hatujiwezi
Mwenyezi Mungu kawe tiba

Watoto wetu mashule, aah
Mama zetu tu sokoni
Kwenye vyombo vya usafiri makazini 
Tujilinde

Osha mikono, aaah
Epuka mikusanyiko sio ya lazima, aaah
Na uonapo dalili
Mapema wahi hospitali

Corona, corona, corona
Corona, corona, corona
Corona, corona, corona
Corona, corona, corona

'Hatua zimeshaanza kuchukuliwa
Ameshatoa tahadhari mbalimbali
Ambazo tunatakiwa kuzichukua
Napenda nirudie ndugu zangu Watanzania

Kwanza ni vizuri sana tukaendelea 
Kuchukua tahadhari, kwa nguvu zote
Ugonjwa huu unaua, na unaua kwa haraka sana
Niwaombe ndugu zangu Watanzania

Tusipuuze ungonjwa huu 
Tusipuuze hata kidogo
Ni lazima tuanze kuchukua hatua
Za kujikinga kwa tatizo hili

Watch Video

About Corona

Album : Corona (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Wasafi Records.
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 17 , 2020

More RAYVANNY Lyrics

RAYVANNY
RAYVANNY
RAYVANNY

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl