Aje nione by OTILE BROWN Lyrics

Oooh,
Ooh baby,
Naamini kila binadamu ana ubaya na uzuri wake, baby,
Mmmh,
Naamini kila binadamu ana madhaifu yake,
Ooh baby,
Mmmh,
Nami yangu nayajua na nakabiliana nayo,
Ila mwenzio sitojua kwa kosa la kuumiza moyo wako, ooh nisamehe
Tena najuta, najuta eeh,
Aah, yalonikuta,
Kazi ya ibilisi mama,

Tena usiku silali,
Labda nilewe chakari,
Ama nilale mama na picha yako kifuani,
Ndo nijisuku nami je unaniwaza
Mmh baby,
Ama tamaa kwangu ulishakata,

Aje anione, aje akanione,
Aje anione,
Aje anione ne ne ne ne

Wajua ninakukosa sana, hasa giza linapotanda,
Mi mahututi,
Mi mahututi
Wajua nmekuzoea mama, nakuhitaji leo zaidi ya jana,
Na endapo utachelewa mama,
Mi maiti,
Eeeh,

Tena najuta, najuta eeh,
(Mamaa)
Yalonikuta,
Kazi ya ibilisi mama,

Tena usiku silali,
Labda nilewe chakari,
Ama nilale (mama) na picha yako kifuani,
Ndo nijisuku nami,
Je unaniwaza,
Mmh, baby,
Ama tamaa kwangu ulishakata,

Aje anione, aje akanione,
Aje anione,
Aje anione ne ne ne.

Translate to English


 

Music Video
About this Song
Album : Aje nione (Single),
Release Year : 2018
Copyright : (c)2018
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 07 , 2020
More Lyrics By OTILE BROWN
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics