Kistaarabu by OTILE BROWN Lyrics

Unaweee
Teddy B
Nahisi anavyocheza ni kama ananitega
Macho take yenye mvuto ni kama ananiita
Mdomo unavyong'ata pumzi zinaniisha
Kiuno Nazi Nazi anavyokatika
She started blowing, he says ala!
Kaja mwenyewe nasema heri nisitomjua cheze na wewe
Basi
Simama tucheze, kistaarabu, kistaarabu
Nishike nikushike kistaarabu, kistaarabu
Ama tucheze kistaarabu
Nishike nikushike kistaarabu
Kaka usiniache, kistaarabu
Eeehe, iyeehe
Asema, mi nina mpango na wewe
Wala usiwe na kiwewe
Hapa nikanye mwenyewe ila naomba niwe na wewe
Usiku kama huu, nakuhitaji sijui ukaja na nani
Ila naomba uwe nani
Tusije pakana jasho men, am a classic man
Taratibu ukaniite gentlemen

Music Video
About this Song
Album : Otile Brown Singles ,
Release Year : 2017
Copyright : https://m.youtube.com/watch?v=OsavKB43sG8
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 07 , 2020
More Lyrics By OTILE BROWN
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics