Aiyana by OTILE BROWN Lyrics

Na toto kanikosha, fundi aki ya Mungu 
Anajua hadi anachoshwa
Ndoto zinapiga bila kuhonga
Ila kwake ujanja sina kanichuna kama mboga

Nipe kwenye kiti kwenye sofa
Kitanda cha ma love
Mama hiyo tight ulivyo ijazaga
Taratibu mama usije ukaichana

Come closer, baby closer
Ooh mama take your clothes off
Let’s make love in a rover

Inama kidoggy doggy(Aiyana)
Fanya ka unapiga deki(Aiyana)
Deki give me some cake(Aiyana)
God bless your mama(Aiyana)

The way you move your waistline(Aiyana)
Na na mmmh mmmh
God bless your father(Aiyana)
Huu muhogo mwagharibi baby(Aiyana)
Na na mmmh mmmh

Nasema beiby amsha, amsha kidete
Nasema beiby amsha, amsha kidete
Nasema beiby amsha

Na kama radi ya taa imechemka poza kwa maji
Nakutegemea fundi machine unipee service
Mimi mwenzio kwako nimekaa natia kambi
Come here make I chop your money beiby

Come closer, baby closer
Ooh mama take your clothes off
Let's male love in a rover

Inama kidoggy doggy(Aiyana)
Fanya ka unapiga deki(Aiyana)
Deki give me some cake(Aiyana)
God bless your mama(Aiyana)
(God bless my mama mama)

The way you move your waistline(Aiyana)
Na na mmmh mmmh
God bless your father(Aiyana)
Huu muhogo mwagharibi baby(Aiyana)
Na na mmmh mmmh

Koo koo
Hasa ukishika hapa(Hapa)
Pumzi sina natapatapa(Tapa)
Boy you know I can’t get it over you

Koo koo
Hasa ukishika hapa(Hapa)
Pumzi sina natapatapa(Tapa)
Boy you know I can’t get it over you

Basi beiby amsha, amsha kidete(Aiyana)
Nasema beiby amsha, amsha kidete(Aiyana)
Nasema beiby amsha, amsha kidete(Aiyana)

Ooh mama take your clothes off(Aiyana)
Let's make love in a rover(Aiyana)

Inama kidoggy doggy
Fanya ka unapiga deki
Deki give me some cake
Wanna say closer, come closer

(Made It)

Music Video
About this Song
Album : Aiyana (Single),
Release Year : 2020
Copyright : ©2020 Just in Love Music
Added By: Huntyr Kelx
Published: Feb 05,2020
More Lyrics By OTILE BROWN
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics