Mbagala by DIAMOND PLATNUMZ Lyrics

Busara na upole, na hekima nilorithi kutoka kwa mama yangu, mama
Vyote haukuvijali, ukaona silingani kabisa kuwa na wewe
Ka kuti na mkole, ukakata kabisa na shina la penzi langu nana
Eti kisa mali, ukaona bora uniache mimi na uolewe
Ile siku shekhe namuona anachoma ubani
Unavishwa pete unakuwa mke wa fulani
Nliumia sana, sana
Ile siku shekhe namuona anachoma ubani
Unavishwa pete unakua mke wa fulani
Niliumia sana, niliumia sana, sana

Tatizo kwetu Mbagala, hapa nyumba mbele jalala
Tatizo kwetu Mbagala, ukaona mapenzi siwezi

Ungejua jinsi gani
Machozi nlolia kwa uchungu wa penzi langu na
Mwenzio jinsi gani, vile nimeumia moyoni
Hata kupendwa sitamani
Utamu wa mapenzi mwenzako umekula kwangu ma
Mwenzio sitamaani, hata raha tena mi sioni
Ah naskia hivi sasa una mtoto anaitwa Mamu
Vile akinuna mpaka atabasamu
Mmefanana sana, sana
Mi mwenzako tena mapenzi mi sina hamu
Tena na mpango wa kuhama Dar Es Salaam
Nataka niende mbali, niepuke vita na walimwengu
Mi mwenzenu siwezi

Tatizo kwetu Mbagala, hapa nyumba mbele jalala
Tatizo kwetu Mbagala, ukaona mapenzi siwezi
[Bridge]
Nasema Mbagala, Mbagala, Mbagala aa aaha
Mbagala, ukaona mapenzi siwezi
Nasema Mbagala (Mbagala), Mbagala (Mbagala), Mbagala (Mbagala) ee eh
Mbagala, ukaona mapenzi siwezi

Tatizo kwetu Mbagala, hapa nyumba mbele jalala
Tatizo kwetu Mbagala, ukaona mapenzi siwezi

Music Video
About this Song
Album : Diamond Singles (Single),
Release Year : 2013
Copyright : (c)2013
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 06 , 2020
More Lyrics By DIAMOND PLATNUMZ
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics