Wao by MWASITI Lyrics

Mwasiti - Wao lyrics

Unanijua nilivyo, unanijua nilivyo
Umechukua moyo wangu wote mazima, kaka wee
Umechukua moyo wangu wote mazima, kaka wee
Unanijua nilivyo, unanijua kaka wewe nilivyo

Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..

Uwongo siwezi tena, kwako wee
Mwingine sitamani tena, wengine

Moyo wangu, moyo wangu wakutaka wewe tu
Akili yangu, akili yangu yakuwaza wewe tu
Moyo wangu, moyo wangu wakutaka wewe tu
Akili yangu, akili yangu yakuwaza wewe tu

Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..(Lakini wao wao wao wao wao)
Lakini, ooooh..

Music Video
About this Song
Album : Wao (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Feb 04,2020
More Lyrics By MWASITI
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics