MR SEED Romeo n Juliet cover image

Romeo n Juliet Lyrics

Romeo n Juliet Lyrics by MR SEED


Nyasachae, Nyasachae, Nyasachae
Ero kamano imbia toto manyanga eh
Nataka eh nataka eh, nataka eh
Nikupandishe Nyamburuko
Nikupeleke kwetu Kisumu eh

--
--

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--
Tararara...tararara..

Sura nzuri, kama tunda
Shepu figa cocacola
Hata nikifa leo baby
Natamani nizikwe na wewe baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--

Sura nzuri, kama tunda
Shepu figa cocacola
Hata nikifa leo baby
Natamani nizikwe na wewe baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mi nafurahi rahi baby
Mi nafurahi rahi baby
Umeniwahi wahi sweety
Umeniwahi wahi baby

Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
Mimi ni Romeo wewe ni Juliet
--

Kelxfy

About Romeo n Juliet

Album : Black Child (Album)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Starborn Empire.
Added By : Huntyr Kelx
Published : Sep 14 , 2021

More lyrics from Black Child album

More MR SEED Lyrics

MR SEED
Upo
MR SEED
MR SEED
MR SEED

Comments ( 0 )

No Comment yet


Kelxfy

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2022, We Tell Africa Group Sarl