Ndoa Lyrics by MR SEED

Kwa kutuleta pamoja
Ni kwa mpango wa Mungu
Ili tuwe pamoja

Na hii ndo ile siku
Nimekuwa nikingoja kwa sana
Hii ndo ile siku mama
Nimekuwa nikingoja kwa sana

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo

I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My love love bae

Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my cherrie baby
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo
----
---

Watch Video

About Ndoa

Album : Ndoa (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Starborn Empire.
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 04 , 2021

More MR SEED Lyrics

MR SEED
MR SEED
MR SEED
MR SEED

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl