MATONYA Feat NAY WA MITEGO - Mapenzi Kamari Lyrics | Afrika Lyrics (Musique, Paroles et traductions)

Mapenzi Kamari

MATONYA Feat NAY WA MITEGO Tanzanie | Bongo Flava, Hip Hop

Paroles de Mapenzi Kamari

[CHORUS: Ney Wa Mitego]
Kumbe mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Kuna wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana
Mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana

[VERSE 1: Matonya]
Mapenzi mtu siku hizi linapenda pochi
Mapenzi ya kweli hakuna wanasaka noti
Iwe mchana usiku kwenye mikakati
Na nusu uchi ngoja awekwe mtu Kati
Mapenzi Kamari yananiumiza
Yananiliza mwenzenu bado niko kwa giza
Lina hodari linatafuta mbesa
Ukilegeza kweli watakupoteza

[CHORUS ]
Kumbe mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Kuna wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana
Mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana

[VERSE 2 : Matonya]
Mapenzi ya kweli shikamana gandamana
Kwa matapeli kweli hawana zamana
Kwao ni kheri ukiona mumechenga
Chunga kimwari usiingie nonda
Pesa sabuni ya roho ndio inaaribu mapenzi
Wapendanao wachache wanaotamani ni wengi

[Ney Wa Mitego]
Mapenzi siku hizi linapenda pochi
Hakuna mgeo penZi Tunasaka noti

[CHORUS]
Kumbe mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Kuna wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana
Mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana

Mapenzi Kamari bana wee (Mazuu)
Chunga usije ukaliwa bana wee

[Matonya]
Nasema mpende Yule atakaye kupenda wee
Asokupenda achana na yeye
Mpende Yule atakaye kupenda te ee eh
Asokupenda achana na yeye

Mapenzi yamekua na mingi tamaa
Huyu na Yule .........?
Hata Tonya tayari nimeshaibiwa
Kisa na mali mimi sipendi kula

[Matonya]
Mapenzi mtu siku hizi linapenda pochi
Mapenzi ya kweli hakuna wanasaka noti
Iwe mchana usiku kwenye mikakati
Na nusu uchi ngoja awekwe mtu Kati

[CHORUS]
Kumbe mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Kuna wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana
Mapenzi Kamari
Chunga usije ukaliwa bana
Wasichana hodari
Wanaojua kucheza sana


[Matonya]
Ona magenge mazuri yamekua mengi uwongo
Tuliza, Tuliza , Tuliza  
Mapenzi Kamari ..........ee ahera
Uuh lalala! Wasichana hodari...

 

MATONYA (1 parole)

Seif Shaban plus connu sous le nom de Matonya est un artiste de Hip Hop / Bongo Flava originaire de Tanzanienne.

Laisser un commentaire