Maumivu Ya Jaribu Lyrics by MARTHA MWAIPAJA

Eeeeeeh Yesu wangu 
Japo jaribu nimeruhusiwa na wewe 
Mwenyewe
Nilijaribu inaumiza moyo
Japo maumivu haya Yesu anayajua
Moyo wangu unateseka
Japo haya yote wewe pekee wajua

Lakini moyo wangu unateseka aaahh
Nitie nguvu Baba yangu
Naishi katikati ya watu wasiojua
Ni Nini napitia
Natembea katikati ya watu
Wasiojua maumivu yangu
Kwa Sababu ya maumivu nilio nayo 

Bado hawajaelewa ninavyo teseka
Japo maumivu haya wewe Yesu wayajua
Japo moyo wateseka
Hivi naomba kwa unyenyekevu mkubwa usiniache nateseka

Baba yangu nimekubali kuteseka
Usiniache nikamezwa
Ila najaribu
japo ibrahimu aliitwa Baba wa Imani 
Ibrahimu ulinena Naye ukasema utampaa watoto
Bado alilia

Japo alijua Baba wewe ndiye utampatia
Moyo wake uliteseka 
Japo alijua Isaka Ni mtoto wa pekee 
Alijua utampa watoto wazuri

Pamoja Nakuomba unatufundisha 
Lakini mioyo inauma
Usituache Wana tukapotea
Usituache Wana tunaangamia
Usituache Baba 
Usituache Wana tutapotea
Usituache Baba
Usituache Wana tutapotea
Usituache Yesu 
Usituache Baba 
Tutapotea

Usituache Baba Tutapotea 
Usituache Baba 
Usituache Wana tutapotea
Usituache Yesu 
Usituache Baba Tutapotea

 

Watch Video

About Maumivu Ya Jaribu

Album : Maumivu Ya Jaribu
Release Year : 2019
Copyright : ©2019
Added By : Its marleen
Published : Apr 29 , 2020

More MARTHA MWAIPAJA Lyrics

MARTHA MWAIPAJA
MARTHA MWAIPAJA
MARTHA MWAIPAJA
MARTHA MWAIPAJA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl