Wauwe Lyrics by MARIOO

Dengula nyonga msokoto
Maana mimi nimekuja na bapa
Masha luv wee lete watoto
Wanyonyonga party za kukata

Nyumbani mimi nimechoka
Mavitu ya mama
Nataka dhuluma dhuluma eeh
Nipate ndogo ndogo baridi mwanana

[CHORUS]
Kama kuna nyama choma fire
Mapucho pucho
Akikupa kwenye kona gwaya
Nyuma kwa mbele, kulia, kushoto
Wauwe! Wauwe! Wauwe! Wauwe!

[VERSE 2]
Maritili, ka dinner
Na anataka piece kama wema
Japo kitu kama mkono, mkono
Ata kwenye giza ndo kudema
Mama mama jishikilie
Nabadilikia kilimani
Oooh mama mama nitilie
Kama tandoni na ukokoni

[CHORUS]
Kama kuna nyama choma fire
Mapucho pucho
Akikupa kwenye kona gwaya
Nyuma kwa mbele, kulia, kushoto
Wauwe! Wauwe! Wauwe! Wauwe!

Alkaida! Na kama alkaida!
Alkaida! Na kama alkaida!
Wauwe! Wauwe! Wauwe! Wauwe!

 

Music Video
About this Song
Album : Wauwe (Single),
Release Year : 2018
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 05 , 2019
More Lyrics By MARIOO
Comments ( 0 )
No Comment yet