Madee Kafa (Maarifa Ya Maarifa Part 1)


  Play   Music Video   Correct   Add Translation

Madee Kafa (Maarifa Ya Maarifa Part 1) Lyrics by MAARIFA

Naitwa Maarifa
Okey now we breeze up 
A moment of silence

Now its like, that's nice
Yeah it's nice, 
Bas nice, bak Nike

Ama ngoja skiza
Kifo ndio ndoto ambayo 
Kila mmoja ataitimiza
Yaani haswa, sikia yaani sasa

Niwajibu wanauliza nani kafa
Maana kuskia umeanga, Wega kagenda vidonge
Na bado hatujajua hivi Nani alipita na pombe 
Asije akapita na tonge tutakuwa hatuongei 
Na wanapita na donge kwa haya wanapitwa na chonde

Njanja bado analia akiwaona Saida na Chonge
Kwa kuwa ni noma ka ulivyosema nitapewa verse fresh
Baada ya verse napewa geshi bar
Wanawaza kama wangepewa verse
Simba yupo ila Konde Boy kapewa jeshi

MMB kazi kazi, wazi wazi hivyo
Kila mahali ipo, kwa kuwa hodari nipo
Huko kwa hodari ndo sikosi
Inafika habari mwisho

Yaani mwisho wa reli Kigoma
Mwisho wa mneli kuchoma
Mwisho wa sheli ni noma
Mwisho kafeli

Ona walosema kuwa na kitu ni shida
Wema wako wanauona siku ya msiba
Walisema ulikuwa in-charge wa faida
Wanapambana wakuvike taji la mimba

Ah sishangai shangai, hata sikatai katai
Hasa kwa gongwa chupa mafuta sipakai pakai
Hapa, Kwa mengine najifunza yaani 
Mkiimara guza maandiko
Kwa mengi mi nakumbuka na sitachekwa

Bahati inalovuja sasa wana nyumba isiyoezekwa
Sasa nimeelewa kipi ulimaanisha
Hata hiki nikipewa wanataka kunitapisha
Wanataka kunikalisha ila kiti hakifai

Sasa sifunikiki hata wakija na mtungubari
Sikia kaka sikia, wapo walioipata habari
Wapo walioipata hatari, wapo walopara mwari
Wapo waliopata Zari, wapo waliopata hapa 
Wapo waliopata mbali, Ila mpaka leo
OMG hawajapata gari

Waliokaza nawakazia, waliotamba nawatambia
Waliobamba nawabambia, walio chapa nawachapia
Waliodanda nawadandia, walio niita kifaa
Napitia kwa mama nikiendaga kwa baba kibaa

Wanaona sasa, wanaona kweli
Ooh wapo jagwani wanaona meli
No, ni ka wanaota alafu kweli
Ka wanamoka alafu sheli

Ulinambia, ulina, ulinambia sasa naaminia
Waache waongee let them talk
Waache wadondoke let them drop
Si unataka ufike uskike kimbia
Waache watembee let them walk

Sasa sikai ghetto Kibaa hana nyumba
Sipigi nyeto nakaa hawa wachumba
Bila mchecheto nadaka mavumba
Msalimie Bonge, Pendo, Kanumba

Naitwa Maarifa, Kibaa finest
Mtoto wa Baba, toka MMB haha

Music Video
About this Song
Album : Madee Kafa ( Maarifa Ya Maarifa Part 1) (Album),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 MMB
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 23 , 2020
More Lyrics By MAARIFA
Comments ( 0 )
No Comment yet