Hapo Lyrics

LOMODO Feat MARIOO Tanzanie | Bongo Flava,

Hapo Lyrics


Mapenzi matamu, kama tutapendana kweli
Mimi na wewe wewe, eeeh
Tuoneshane nidhamu, kati hatutokuja feli
Tuishi milele lele

Mami Lo!, mami Lo!
Mami Lo! yoyo
Tufanye siri eeh
Mami Lo! yoyo

Basi mami abiri
Nikikosa unipe nafasi ya kuyajenga
Mimi nawee
Mimi na wewe, iyee, iyee, iyeee

Ukikosa nikupe nafasi 
Ya kuyajenga mimi nawee
Mimi na wewe
Iyee, iyee, iyeee

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tupendane 

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tupendane  
Tumependezana mmh

Nikikosa samaki
Nije na dagaa unipokee
Nikikosa mchele
Nije na unga

Nikikosa Versace
Mi dabo amevaa, usinifokee
Siku nikokosa michele 
Si tutavunga

Twende unapopataka
Nije unapopataka
Twende hakuna mashaka
Utamu mpaka kwa kisogo

Nikikosa unipe nafasi ya kuyajenga
Mimi nawee
Mimi na wewe, iyee, iyee, iyeee

Ukikosa nikupe nafasi 
Ya kuyajenga mimi nawee
Mimi na wewe
Iyee, iyee, iyeee

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tumenoga 

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tumenoga 

Nikikosa samaki
Nije na dagaa unipokee
Nikikosa mchele
Nije na unga

Twende unapopataka
Nije unapopataka
Twende hakuna mashaka
Utamu mpaka kwa kisogo

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tumenoga 

Hapo, hapo, hapo
Hatutashindwana 
Hapo, hapo, hapo
Mimi na wewe tumenoga 

Leave a Comment