Dakika Lyrics by KUSAH

Uzuri wa asii natural color wee
Nimepagawa mimi mgonjwa
Mama unipe dawa wee
Leo nakupa siri, ukae ujuwe
Kama wakwanza Mungu wapii
Wazazi watatu ni wewe

Hata nikienda mbali tunda lan nitunzie
Wasije kina fulani wakaling’ata

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudii
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Nitatafuta kwa bidii
Nitaongeza juhudii
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Hata Dakika
Nisipo kuona nitakonda mie
Ninachokuomba nivumilie
Ipo siku nitakua chema
Hata Dakika
Ni vumilie mababy usiondoke
Nitapata na mimi usichoke
Labda kesho yangu yaja ahaa

Usiri sura yako
Vinanifanya nidate
Nishike mwenzako
Nimedondoka niokote
Niko tabata foleni
Si unajua dala dala haipenyi
Najionea mageni kuna mengi
Mengine sisemi

Sinajua wyenye dhiki mama
Inaponnza so natafuta
Nisije kosa ukanitosa oh mama

Nitatafuta kwa bidi
Nitaongeza juhudi
Omba mungu abariki mama
Oh mama
Nitatafuta kwa bidi
Nitaongeza juhudi
Omba mungu abariki mama
Oh mama

Hata Dakika
Nisipo kuona nitakonda mie
Ninachokuomba nivumilie
Ipo siku nitakua chema
Hata Dakika
Ni vumilie mababy usiondoke
Nitapata na mimi usichoke
Labda kesho yangu yaja ahaa

 

Watch Video

About Dakika

Album : Dakika (Single)
Release Year : 2020
Added By : Afrika Lyrics
Published : May 11 , 2020

More KUSAH Lyrics

KUSAH
KUSAH
KUSAH
KUSAH

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl