Mpenzi wangu by KING KAKA Lyrics

Okay cloud 9 si unapendwa mama
Haujasikia unapendwa sana
Na incase usahau na ikae ni kama
Nitakuremind ama
Njagala gwi mama, njagala gwi mama

Okay na nitabuy two rings ya masikio unaweza toa
Hiyo ingine si unajua ni ya ndoa
I was trapped na unajua we ndo key
Au chai rangi mama we ndo unatii
Njagala gwi mama, nakupenda mama oooh

Na hakuna like you na macho zako tu na
Kam ujione kwa my view 
Aki ya nani hii ni mapenzi ya aina gani?
Mi ni shenzi kwako yaani yaani njoo kwangu

Njagala gwi mpenzi wangu, njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mama, njagala gwi
Njagala gwi sweety, oooh njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mi nakupenda sana, njagala gwi

-- 
Nikitizama yako macho
Unanikaba na mawazo...

Njagala gwi mpenzi wangu, njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mama, njagala gwi
Njagala gwi sweety, oooh njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mi nakupenda sana, njagala gwi

Njagala gwi mpenzi wangu, njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mama, njagala gwi
Njagala gwi sweety, oooh njagala gwi
We ni wangu wangu mama
Njagala gwi mi nakupenda sana, njagala gwi

Music Video
About this Song
Album : The Servant & The King Mixtape / Mpenzi wangu (Album),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Kaka Empire.
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 08 , 2020
More Lyrics By KING KAKA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics