Donga by JAY MELODY Lyrics

Jay Melody - Donga lyrics

Eti mvua isinyeshe 
Hiki kihali kipite mbali
Tulia acha mapepe

Ana pepea mtima
Hapa nangoja nideke
Kwa mbali zumari
Kombe la chai yaani walete walete

Eti anacheza 
Mkomboti wacha widii
Naona wanalikata
Yaani mdogo mdogo

Macho legeza
Maana hii ni kama mido
Najichezea karata 
Nywele tozi la kiCongo

Oooh mimi, sa napagawa changanywa
Naumia donga
Ooooh, anavyonichanganyia uhondo
Naumia donga

Oooh mimi, hata sina la kufanya
Naumia donga
Ooooh, anavyonichanganyia uhondo
Naumia donga

Oooh badii badii badii
Mmmh...

Limziki subwofer
Na fujo zote humu ndani
Nawapigia makelele
Mnisamehe majirani

Tumezibwa ukuta
Ndani raha rubudani
Naye ndo bosi 
Na leo yupo na mie(Chawaa mmmh)

Oooh beiby mchanganya utosi mchanganye(Dullah)
Au niwe kivurandi unipe za Don Masha(Churaaa)
Oooh beiby mchanganya utosi mchanganye(Dullah)
Nalo penzi litutande wakati tunataka(Kulaa)

Oooh mimi, sa napagawa changanywa
Naumia donga
Ooooh, anavyonichanganyia uhondo
Naumia donga

Oooh mimi, hata sina la kufanya
Naumia donga
Ooooh, anavyonichanganyia uhondo
Naumia donga

Oooh badii badii badii
Mmmh...

Music Video
About this Song
Album : Donga (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 21 , 2020
More Lyrics By JAY MELODY
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics