G NAKO Feat ASLAY , RICH MAVOKO - EDDA Lyrics | Afrika Lyrics (Musique, Paroles et traductions)

EDDA

G NAKO Feat ASLAY & RICH MAVOKO Tanzanie | Bongo Flava, Afro-Beat

Paroles de EDDA

S2kizzy beiby

Maumivu ya mapenzi wewe nipee discount
Umegeuka kidume wewe in this house
Bonyeza kitufe mama ni log out
Moyo umeupa konde ni big punch
Usije kushangaa nimefunga kitanzi
Ua

Ninavyokujali kurudi nyumbani haifikagi hata saa sita
Tena nilivyo bonya nikipata vipesa huwaga nakukumbuka
Hivi ni wewe kweli niliyekuita sali
Yaani ni wewe kweli unafanya nikafeli

Edda edda....unanieka hedda mtoto wa kiume
Edda edda.... Oooh nazidi kukonda naukosa unene
Edda edda.... Unaniweka hedda mtoto wa kiume
Edda edda.... Mmmh utanitoa roho

Mwili umekongoroka, umebaki mifupa
Mi mwanaume wa shoka, wanivuta ka buta
Usinipeleka mbio, kisa penzi halina salio
Kila kitu niseme ndio, utaniumiza

Aisha tena
Penzi linachenga chenga geuza antenna
Umenipa mzigo mzito kama container
Umelifunga penzi sina opener
Mwenzako siwezi

Edda edda....aaah unaniweka hedda mtoto wa mwenzio
Edda edda.... Aaah unaniweka hedda mtoto wa kiume
Edda edda.... Aaah unaniweka hedda mtoto wa mwenzio
Edda edda.... Aaah unaniweka hedda mtoto wa kiume

Huna huruma hata kidogo
Umeumbiwa ubaya mama unanongwa iyo
Najikaza jikaza yaani kamba shingoni
Penzi kwako hakunaga  hilo
Fasta tena presha ilishuka kapanda
Leo tena shida ni mbuni wa mapesa
We sema mbona ushanichukua mateka
Mapema

Maumivu ya mapenzi wewe nipee discount
Umegeuka kidume wewe in this house
Bonyeza kitufe mama ni log out
Moyo umeupa konde ni big punch
Usije kushangaa nimefunga kitanzi

Edda edda....mamamamamama
Edda edda.... Fanya mapenzi yananichangaya
Edda edda....

 

Laisser un commentaire