Kulewa Lyrics

G NAKO Feat BUDAAH Tanzanie | Bongo Flava,

Kulewa Lyrics


Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Weka pombe leta pombe (Pombe)
Weka pombe leta pombe

Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa
Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa

Pombe nitakupa, hela sikupi
Sheria za baa, fuata masharti
Songeza kreti kimo cha joti
Njoo na wana kipimo cha kochi

Ita beiby zitamalie magoti
Zungusha uno tumwage minoti
Achia watoto zishike rimoti
Boss upo leo huwa hatukopi

Nyambafu, wife kakuta loan kwenye singa
Baba baa Medi kashika dinga
Ah si unatumiaga mpira
Mbona sasa unasambaza kipira

Ah we dada kuwa muungwana
Za local unywe kwenu
Za nnje unywe kwetu
Aaah lokua kwanza

Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Weka pombe leta pombe (Pombe)
Weka pombe leta pombe

Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa
Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa

Lewa kata maji
Kamata beiby kula mali
Ukiwa na wenge tapika, tapika
Tapika, tapika

Kula nyama, kula beiby
Twende baa, ruka debe
Changanya changanya changanya, changanya
Zungusha, zungusha, zungusha, zungushaga

Nilikuwa na DC babako
Kumbe wewe ni pirwa binti dada
Umefunga, eeh hiyo hips balaa
Twende kwenye gari mi ni gidi gada

Tucheze wote twende eeh
Sanguro oooh, sanguro oooh
Sanguro oooh, sanguro mama

Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Mi nina problem wewe una problem (Problem)
Weka pombe leta pombe (Pombe)
Weka pombe leta pombe

Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa
Tumekuja kulewa, tumekuja kulewa
Wewe beba shida zako wewe, usilete shida hapa

Leave a Comment