Paroles de Tuko Same Par GUARDIAN ANGEL


Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same
Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Kama ni madoh
Sir God ndo anapeananga madoh
Kuna wale wana matrilioni
Na wengine wana masoh
Na yote na doh
Sometimes iyo situation inaboo
Lakini mbele ya Mungu
Sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same
Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Najua mbele ya Mungu tuko same
Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Mbele ya Mungu tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same(oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same


Wengine wameshapata, na wengine bado
Lakini shadow madow, ovacado madow
Siku yao itafika tu watapata madoh
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Najua mbele ya Mungu tuko same
Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Mbele ya Mungu tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same


Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

 

Ecouter

A Propos de "Tuko Same"

Album : Tuko Same (Single)
Année de Sortie : 2018
Ajouté par : Huntyr Kelx
Published : Dec 14 , 2018

Plus de Lyrics de GUARDIAN ANGEL

GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL

Commentaires ( 0 )

Aucun commentaire pour l'instant

See also



Vous aimeriez sûrement



Essayez l'application Mobile

A propos de AfrikaLyrics

Afrika Lyrics est la plus riche collection de paroles de chansons et de traductions d’Afrique. Afrika Lyrics fournit les paroles des musiques de plus de 30 pays africains et des traductions de lyrics de plus de 10 langues africaines en français et en anglais.

Suivre Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl