...

Tuko Same Lyrics by GUARDIAN ANGEL


Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same
Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Kama ni madoh
Sir God ndo anapeananga madoh
Kuna wale wana matrilioni
Na wengine wana masoh
Na yote na doh
Sometimes iyo situation inaboo
Lakini mbele ya Mungu
Sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same
Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Najua mbele ya Mungu tuko same
Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Mbele ya Mungu tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same(oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe kwa nduthi ama base
Kwa matatu ama bike my friend
Sisi sote tuko same (oooh I)
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same


Wengine wameshapata, na wengine bado
Lakini shadow madow, ovacado madow
Siku yao itafika tu watapata madoh
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Najua mbele ya Mungu tuko same
Uwe mchanga bado ama mzee, fathela au mathe
Mbele ya Mungu tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Azonto, lipala, mosquito,kanunga
Gwara gwara, gwara gwara
Be happy, be happy
Sababu mbele ya Mungu sisi sote tuko same


Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

Tuko same
Tuko same
Mbele ya Mungu sisi sote tuko same

 

Watch Video

About Tuko Same

Album : Tuko Same (Single)
Release Year : 2018
Added By : Huntyr Kelx
Published : Dec 14 , 2018

More GUARDIAN ANGEL Lyrics

GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl