Twende Lyrics

FOBY Feat BARNABA Tanzanie | Bongo Flava,

Twende Lyrics


Moja moja mimi nawe
Mpaka kule tunakotaka tufike
Kama vihoja kupigwa mawe
Vimeshafanywa nusura tukomoke

Kisoja soja tubebane
Zamu zamu tunakoenda tufike
Vigorogoja vizozane
Hamu hamu yakutuponda itoke, yeah

Nimeridhishwa na penzi
Lako mama(mama)
Japo vichenji chenji
Vyetu ni vya ngama(ngama)

Uzuri ni kitu gani?
Tabia ndo inamata 
Na ujuzi ndani
Yeah, yeah

Kwani kuna shida gani?
Kukumbata
Mtoto mwenye milki uwani
Oooh..

Nimeridhishwa na penzi
Lako mamaa(mama)
Japo vichenji chenji
Vyetu ni vya ngama

Ohhh baby, Twende!
Mimi nawe, Twende!
Usigeuke Nyuma, Twende!
Mmmm ohh baby, Twende!

Ohhh baby, Twende!
Mimi nawe, Twende!
Usigeuke Nyuma, Twende!
Hata wakikushikaaa, Twende!

Njugu karanga 
(Follow me follow me) 
Sindimba au vanga
(Follow me follow me)

Ona vya vyanga
(Follow me follow me)
Nishike bega twende sambamba
(Follow me follow me)

Kifua saa sita magarita
Haujaniita naitika baby
Baby aaah...

Uzuri ni kitu gani?
Tabia ndo inamata 
Na ujuzi ndani
Ooooh...

Kwani kuna shida gani?
Kukumbata
Mtoto mwenye milki uwani
Oooh..

Nimeridhishwa na penzi
Lako mamaa(mama)
Japo vichenji chenji
Vyetu ni vya ngama

Ohhh baby, Twende!
Mimi nawe, Twende!
Usigeuke Nyuma, Twende!
Mmmm ohh baby, Twende!

Ohhh baby, Twende!
Mimi nawe, Twende!
Usigeuke Nyuma, Twende!
Hata wakikushikaaa, Twende!

Inamia dah
This is Barnaba Boy Classic
With my boy Foby, 
Internationally, yeah yeah yeah
Dream big

Aiyaa aiya...

FOBY (3 lyrics)

Frank Ngumbuchi, popularly known as FOBY, is a musician from Tanzania.

Leave a Comment