Funguo Lyrics by FLORENCE ADENYI

Yesu nipe Funguo 
Baba Nipe Funguo 
Yesu nipe Funguo kwa huduma Yangu 
Yesu nipe Funguo 
Baba Nipe Funguo 
Yesu nipe Funguo kwa maisha Yangu

Baba Nipee Funguo 
Yahweh naomba Funguo 
Naamka asubuhi naenda tafuta riziki 
Ili niwalishe ndugu na jamaa Zangu
Nikifika milango imefungwa
Ooooooh naomba Funguo 
Yesu nipee Funguo 

Nipee Funguo Nipee Funguo
Kwa maisha yangu
Nataka kuenda mbele 
Nipee Funguo 
Kwa maisha yangu
Nimetoka mbali Mimi

Nimejitahidi sanaar Mimi 
Nimejitahidi sanaar kuyashinda 
Haya magumu 
Nimetembea sanaar Mimi 
Imefika wakati Mimi Sasa nimechoka

Maana nilifikiri hapo ndio mwisho wangu 
Kumbe bado natakiwa kuendelea
Nami baba nipee Funguo 
Milango ya pale pote imefungwa 
Nipee Funguo Baba

Nipeee Funguo Baba
Nipee Funguo ya maisha yangu 
Usiniache niangamie 
Ila ya kodi nimelemewa
Nimekosa tumaini na msaada 
Nimepitia kwa Moto miee 

Kama Ni gharama nimelipa mie
Baba nipee Funguo Nipee Funguo
Nipeee Funguo ya maisha yangu 
Wewe Ni tabibu 
Moyo walia Mimi nakusubiri 
Hatua Zangu Ni fupi siezi Bila wewe ooooooh nimeshika mkono wako 
Nitaenda mwenyewe
Nipee Funguo 
Naomba nipee Funguo 

 

Music Video
About this Song
Album : Funguo ,
Release Year : 2018
Copyright : ©2018
Added By: Its marleen
Published: Apr 27 , 2020
More Lyrics By FLORENCE ADENYI
Comments ( 0 )
No Comment yet