Mafanikio Lyrics

FID Q Feat BARAKAH THE PRINCE Tanzanie | Bongo Flava,

Mafanikio Lyrics


[INTRO]
Kila mtu anataka mafanikio..

[VERSE 1: Fid Q]
Kujisikia nipo juu mie sitaki hizo deals
Sipendi makuu hivyo nitabaki kuwa real..
Na kila track ya Q aaah,.. Ni wazi utaifeel
Ni wazi iko full aah MZAZI ninakill
Ninamwagika kama Masika..
ninaheshimika na sio kanjibai
Kwa huu mziki wa bajaji hadi kwa washkaji wenye macadillac
Unawashika ile kibabylon.. Unauzika sana maghetoni
Ilimradi tu wawe happy more..midadi tu ila party noooo
Mkisinzia mtaniudhi nishawapa vyeo
Tuwape wapuuzi waliodai hii haiuzi haya matokeo
Safari ni hatua.. Kufika inabidi uianze
Haina kukita au kusita.. Inabidi ukaze
Ingia, ongoza au fuata njia, kukimbia ni mwiko
Kuanzia ulipo sio sawa na kubakia ulipo
Nikisema 'chini hapana' nina maana fanya unyanyuke
Na ukiamini umesimama mwana.. Komaa usianguke
Ukijituma na neema inakaribia..
Nyuma walio-give up mapema wangekaza wangeifikia
Penye... Happy.. Jitusu.. Unafki usiuruhusu
Yajue ya kuzingatia ili uachane na yasiyokuhusu
Kibongobongo longolongo shazi
Endelea kusaka mchongo hata ukipata kazi

[HOOK: Barakah The Prince]
Tunachukiana? Ndio..
Ila sio sababu kuacha riadha ya mafanikio
Ongeza mbio
Sababu kila mtu, kila kona anasaka mafanikio
Haukungoji wakati.. Ooh wewe
Zinapita nyakati..ooh  wewe
Muda wako bahati.. Oh wewe

[VERSE 2: Fid Q]
Na kughairisha kisa haupati sapoti
Ni kujificha na kuuliza giza.. Iko wapi ile tochi?
Haupati ile noti
Na wakati wa ule uboss ushapotea
Hautaki ukose? Usiache ofcoz endelea
Utafanikiwa kwa unachojua au unachofanya
Wachache ndio hutusua kwa jinsi tu wanavyoonekana
Mafanikio hayaji ukikata tamaa..
Yenyewe huwafuata wanaojituma na wale wasiosukumwa na njaa
Sipigi kila dili mipaka imezingatiwa
Sitaki kuwa tajiri ninataka kufanikiwa
Ili kuheshimiwa kwanza ni lazima ujiheshimu
Lakini kufanikiwa ni maujanja tu sio lazima elimu
Ili kuyadaka wengine hugeuka wabaya
Mafanikio kwenye kuyasaka wengine hugeuka malaya
Hugeuka was(i)o haya
Kutwa utawakuta kwa babu
Na anayefanya mambo ya maana huwa hana muda wa kuyahesabu
Kwenye kuyasaka hakikisha haufilisiki
Haupotezi maisha au vile vitu havinunuliki
Sio kama hatucheki kwasababu tumezeeka?
Nope.. Ni tunazeeka kwasababu hatujawahi cheka

[HOOK: Barakah the Prince]
Tunachukiana? Ndio..
Ila sio sababu kuacha riadha ya mafanikio
Ongeza mbio
Sababu kila mtu, kila kona anasaka mafanikio
Haukungoji wakati.. Ooh wewe
Zinapita nyakati..ooh  wewe
Muda wako bahati.. Oh wewe
Utumie basi... Eeeh eeeh

[BRIDGE]
Una mpenzi (na) uko lonely?
Im sorry ndugu.. Haujafanikiwa
Maisha ni kama boli, magoli ndio kufanikiwa

Oooh ooh oooh..oooh.. Ndio kufanikiwa
Kila mtu anataka mafanikio...

[OUTRO]
Hhhmmm.. Hhhhmmm.. Oh mafanikio
Oh mafanikio
Kila mtu anataka mafanikio

 

FID Q (8 lyrics)

Fid Q, born Fareed Kubanda on the 13th of August 1982 in Mwanza, Tanzania, is a popular Bongo Flava artist from Tanzania.  Fid Q is arguably the most prolific Hip-hop artist to emerge from Tanzania in East Africa. His social awareness and political insightfulness coupled with his...

Leave a Comment